THIẾT BỊ LAN QUANG

Module quang SFP-LX-SM-02220P / Bộ chuyển đổi Module quang Optone...

0 ₫

 Module quang SFP-LX-SM-02220P / Bộ chuyển đổi Module quang Optone SFP-LX-SM-02220P module quang 1,25g 20km 1310nm

Bộ chuyển đổi Module quang Optone SFP-LX-SM-02220P là sản phẩm được sản xuất tại nhà máy Optone Đài Loan.Được phân phối toàn  miền Bắc của Công Ty CP Xây Dựng Công Nghệ Viễn Thông Thàng Công.

 Module quang SFP-LX-SM-02220P chính hãng Optone single mode, Gigabit 1.25G, 1000Base LX , khoảng cách 20Km, chuẩn LC connector, bước sóng 1310nm thiết kế nhỏ gọn phù hợp đảm bảo yêu cầu của các khách hàng khó tính hiện nay.

Viễn Thông Thành Công cam kết cung cấp sản phẩm chính hãng và chế độ bảo hành cơ động và chuyên nghiệp trên tất cả các Tỉnh thành cả nước.

Sản phẩm có bảo hành chính hãng được bảo hành 12 tháng tương thích với nhiều sản phẩm như switch cisco,HP,... và nhiều các switch trên thị trường hiện nay.Ngoài ra công ty chúng tôi còn đảm bảo đầy đủ các giấy tờ CO,CQ.

 

 

 

Mua hàng

Bộ thiết bị măng xông cáp quang 48 core 2 in 2 out / Măng xông ...

0 ₫

Bộ thiết bị măng xông cáp quang 48 core 2 in 2 out / Măng xông quang 48 FO ( 2 in 2 out ) MX- 48 FO 

 Bộ thiết bị măng xông 48 core 2 in 2 out là bộ sản phẩm được sản xuất tại nhà máy chính hãng Việt Nam .Được phân phối và cung cấp miền Bắc tại Công Ty CP Xây Dựng Công Nghệ Thành Công.

 Măng xông quang 48 FO được thiết kế nhỏ gọn tương thích chứa từ 1 - 48 core , full phụ kiện .

 Bộ thiết bị măng xông MX- 48 FO được sử dụng rất ưu chuộng trong việc khắc phục sự cố đứt cáp từ 1-48 core bảo vệ mới hàn có rất nhiều ưu điểm.

 Sản phẩm được xản suất và kiểm tra kỹ lưỡng nhằm đảm bảo yêu cầu chất lượng bảo vệ các mối hàn sản xuất chĩnh hãng. 

 Viễn Thông Thành Công chuyên cung cấp và phân phối các sản phẩm thiết bị mạng quang lan uy tín chất lượng đảm bảo trên thị trường hiện nay.

Mua hàng

Khung nguồn tập trung 14 khe cắm HL-2U14-2A / Bộ khung nguồn tập...

0 ₫

Khung nguồn tập trung 14 khe cắm HL-2U14-2A/ Bộ khung nguồn tập trung 14 khe cắm chính hãng Holink HL-2U14-2A

Bộ nguồn tập trung converter quang 14 khe cắm là một sản phẩm chĩnh hãng được sản xuất tại nhà máy Holink đài loan.Được phân phối và cung cấp miền bắc bởi Công Ty CP Xây Dựng Công Nghệ Thành Công.

Khung nguồn tập trung 14 khe cắm HL-2U14-2A được thiết kế 14 khe cắm tương thích với 14 converter quang có thể tương thích phù hợp đáp ứng  với tất cả các các loại converter quang lan có mặt trên thị trường hiện nay.

Bộ sản phẩm khung nguồn tập trung 14 khe cắm HL-2U-2A sử dụng đồng thời 2 chế độ nguồn điện  220VAC or 48VDC, HL-2U14-2V tự động đảo chiều nguồn khi 1 trong 2 chiều nguồn điện gặp sự cố .

Sản phẩm được sản xuất và kiểm tra kỹ lưỡng nhằm đảm bảo yêu cầu và chất lượng cho hệ thống chuyển đổi của Media converter , sản phẩm chính hãng có đầy đủ giấy chứng nhận CO,CQ .

Viễn Thông Thành Công cam kết các sản phẩm của chúng tôi đảm bảo chất lượng , chế độ bảo hành chuyên nghiệp , giá thành hợp lý nhất thị trường hiện nay

Mua hàng

Đầu Fast SC/APC | Đầu fast connector SC/APC

10,000 ₫

Đầu Fast SC/APC
Tên gọi khác là đầu nối fast conector SC/APC.

Đầu nối quang fast conector hiện được sử dụng rộng rãi trên thị trường với nhiều chủng loại và mẫu mã khác nhau nhưng vẫn tập chung ở 4 chuẩn chính là SC,FC,ST,LC . Đầu Fast SC/APC Connector là một loại đầu nối khá phổ biến và phù hợp cho nhiều bài toán công trình, giải pháp. Tuy chỉ là một đầu nối quang nhưng chúng cũng có những lưu ý quan trọng khi sử dụng. Hôm nay Viễn Thông Thành Công sẽ cùng các bạn tìm hiểu nhé!

Là sản phầm dùng để thi công đấu nối cáp quang thuê bao đệm chặt tại đầu cuối khách hàng với thời gian thi công chỉ 03 phút, suy hao tiếp xúc chỉ từ 0.25dB.
Tiện ích cho việc sử dụng thi công lắp đặt camera IP, Thi công mạng LAN bằng cáp quang 1core,2 core bọc chặt

Mua hàng

Đầu Fast SC/UPC | Đầu fast connector SC/UPC

10,000 ₫

Đầu Fast SC/UPC
Tên gọi khác là đầu nối fast conector SC/UPC.

Đầu nối quang fast conector hiện được sử dụng rộng rãi trên thị trường với nhiều chủng loại và mẫu mã khác nhau nhưng vẫn tập chung ở 4 chuẩn chính là SC,FC,ST,LC. Đầu Fast SC/UPC Connector là một loại đầu nối khá phổ biến và phù hợp cho nhiều bài toán công trình, giải pháp. Tuy chỉ là một đầu nối quang nhưng chúng cũng có những lưu ý quan trọng khi sử dụng. Hôm nay Viễn Thông Thành Công sẽ cùng các bạn tìm hiểu nhé!

Là sản phầm dùng để thi công đấu nối cáp quang thuê bao đệm chặt tại đầu cuối khách hàng với thời gian thi công chỉ 03 phút, suy hao tiếp xúc chỉ từ 0.25dB.
Tiện ích cho việc sử dụng thi công lắp đặt camera IP, Thi công mạng LAN bằng cáp quang 1core,2 core bọc chặt 

Mua hàng

Converter GNC-1111S-20A/B 10/100M | Bộ chuyển đổi quang điện Gnet com...

0 ₫

Converter GNC-1111S-20A/B 10/100M | Bộ chuyển đổi quang điện Gnet com GNC 1111S-20A/B

Bộ chuyển đổi quang điện Gnet com 1 sợi Được Sản xuất bởi Gnet đài loan. Được phân phối và cung cấp tại miền bắc bởi Công ty CP Xây Dựng Công Nghệ Thành Công
Media converter quang 1 sợi quang tốc độ 10/100M. được thiết kế nhỏ gọn, kích thước chỉ 30 mm (H) *
110 mm (W) * 140 mm (D) phụ hợp nhiều điều kiện, yêu cầu kỹ thuật của đa số khách hàng từ dễ tính đến khó tính

Chúng tôi cam kết cung cấp sản phẩm chính hãng và chế độ bảo hành cơ động và chuyên nghiệp trên tất cả các Tỉnh cả nước.

Sản phẩm được bảo hành chính hãng 12 , đầy đủ CO,CQ cho khách hàng

 

Mua hàng
HOT

Converter GNC-1211S-20 10/100M | Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi...

0 ₫

Converter GNC-1211S-20 10/100M | Bộ chuyển đổi quang điện 2 Sợi Gnet com GNC 1211S-20

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi Gnet com 2 sợi Được Sản xuất bởi Gnet đài loan. Được phân phối và cung cấp tại miền bắc bởi Công ty CP Xây Dựng Công Nghệ Thành Công
Media converter quang 2 sợi quang tốc độ 10/100M. được thiết kế nhỏ gọn, kích thước chỉ 30 mm (H) *
110 mm (W) * 140 mm (D) phụ hợp nhiều điều kiện, yêu cầu kỹ thuật của đa số khách hàng từ dễ tính đến khó tính

Viễn Thông Thành Công cam kết cung cấp sản phẩm chính hãng và chế độ bảo hành cơ động và chuyên nghiệp trên tất cả các Tỉnh thành cả nước.

Sản phẩm được bảo hành chính hãng 12 , đầy đủ CO,CQ cho khách hàng dự án

 

Mua hàng
HOT

Converter GNC-2111S-20A/B 10/100/1000M | Bộ chuyển đổi quang điện...

0 ₫

Converter GNC-2111S-20A/B 10/100/1000M | Bộ chuyển đổi quang điện Gnet com GNC 2111S-20A/B

Bộ chuyển đổi quang điện Gnet com 1 sợi Được Sản xuất bởi Gnet đài loan. Được phân phối và cung cấp tại miền bắc bởi Công ty CP Xây Dựng Công Nghệ Thành Công
Media converter quang 1 sợi quang tốc độ 10/100/1000M. được thiết kế nhỏ gọn, kích thước chỉ 30 mm (H) *
110 mm (W) * 140 mm (D) phụ hợp nhiều điều kiện, yêu cầu kỹ thuật của đa số khách hàng từ dễ tính đến khó tính

Chúng tôi cam kết cung cấp sản phẩm chính hãng và chế độ bảo hành cơ động và chuyên nghiệp trên tất cả các Tỉnh cả nước.

Sản phẩm được bảo hành chính hãng 12 , đầy đủ CO,CQ cho khách hàng

 

Mua hàng
HOT

Converter GNC-2211S-20 10/100/1000M | Bộ chuyển đổi quang điện 2...

0 ₫

Converter GNC-2211S-20 10/100/1000M | Bộ chuyển đổi quang điện 2 Sợi Gnetcom GNC 2211S-20

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi Converter GNC-2211S-20 Gnetcom Được Sản xuất bởi Gnet đài loan. Được phân phối và cung cấp tại miền bắc bởi Công ty CP Xây Dựng Công Nghệ Thành Công
Media Converter GNC-2211S-20 quang 2 sợi có tốc độ truyền tải cao và ổn định nhất trong các loại bộ chuyển đổi quang điện hiện nay : tốc độ 10/100/1000M.

Được thiết kế nhỏ gọn, kích thước chỉ 30 mm (H) *
110 mm (W) * 140 mm (D) phụ hợp nhiều điều kiện, yêu cầu kỹ thuật của đa số khách hàng từ dễ tính đến khó tính

Viễn Thông Thành Công cam kết cung cấp sản phẩm chính hãng và chế độ bảo hành cơ động và chuyên nghiệp trên tất cả các Tỉnh thành cả nước.

Sản phẩm được bảo hành chính hãng 12 , đầy đủ CO,CQ cho khách hàng dự án

 

Mua hàng
HOT

Converter dành riêng cho dây cáp Multi Mode BT-950GM-2 khoảng cách 2KM

400,000 ₫

Converter quang BT-950GM-2 dành riêng cho loại cáp multi mode  là bộ chuyển đổi quang điện Media Converter 10/100/1000 Base-Tx đến 1000Base-FX, Full Duplex, multi mode cho khoảng cách truyền 2 Km, tối ưu chi phí cho những dự án lớn mà dây cáp đồng trục thông thường không thể đi xa. Sản phẩm chạy rất ổn định trên các dòng cáp phổ biến thị trường. 

Bộ sản phẩm Converter quang  BT-950GM-2 10/100 /1000M bao gồm 1 converter quang mã BT-950GM-2 , 1 nguồn adaptor chính hãng 5VDC, sách hướng dẫn và phiếu bảo hành sản phẩm 12 Tháng , Adaptor bảo hành 03 tháng

 

Mua hàng
HOT

Converter dành riêng cho cable Multi Mode BT-950GM khoảng cách 550m

400,000 ₫

Converter quang BT-950GM dành riêng cho loại cáp multi mode  là bộ chuyển đổi quang điện Media Converter 10/100/1000 Base-Tx đến 1000Base-FX, Full Duplex, multi mode cho khoảng cách truyền 550 m, tối ưu chi phí cho những dự án lớn mà dây cáp đồng trục thông thường không thể đi xa. Sản phẩm chạy rất ổn định trên các dòng cáp phổ biến thị trường. 

Bộ sản phẩm Converter quang  BT-950GM 10/100 /1000M bao gồm 1 converter quang mã BT-950GM , 1 nguồn adaptor chính hãng 5VDC, sách hướng dẫn và phiếu bảo hành sản phẩm 12 Tháng , Adaptor bảo hành 03 tháng

 

Mua hàng

CONVERTER 1000M BTON BTON BT-950GS-20A/B 1 SỢI | Bộ chuyển đổi quang...

450,000 ₫

CONVERTER 1000M BTON BTON BT-950GS-20A/B 1 SỢI | Bộ chuyển đổi quang điện BTON BT-950GS-20A/B

Bộ chuyển đổi quang điện BTON BT-950GS-20A/B 1 sợi Đài Loan Được Sản xuất bởi nhà máy BTON ĐÀI LOAN. Được phân phối và cung cấp tại miền bắc bởi Công ty CP Xây Dựng Công Nghệ Thành Công
Media Converter BTON BT-950GS-20A/B quang 1 sợi đầu A,B có tốc độ truyền tải cực cao lên đên 1000M mang lại sự ổn định cần thiết cho các hệ thống sever cần trao đổi 1 lượng dữ liệu lớn mà vẫn phải đảm bảo được tốc độ đường truyền cao

Được thiết kế nhỏ gọn, kích thước chỉ 30 mm (H) *
110 mm (W) * 140 mm (D) phụ hợp nhiều điều kiện, yêu cầu kỹ thuật của đa số khách hàng từ dễ tính đến khó tính

Viễn Thông Thành Công cam kết cung cấp sản phẩm chính hãng và chế độ bảo hành cơ động và chuyên nghiệp trên tất cả các Tỉnh thành cả nước.

Sản phẩm được bảo hành chính hãng 12 , đầy đủ CO,CQ cho khách hàng dự án...

 
Mua hàng